Diễn đàn lớp 09TCT trường CĐ KT-KT Đông Du

You are not connected. Please login or register

Tiền là tất cả sao??????????????????

Chuyển đến trang : Previous  1, 2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

I only own

Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT
mà ông có giới thiệu với em kết nghĩa của ông với diễn đàn không ! nếu có thì chắc là vậy rồi mà em kết nghĩa của ông là ai vậy ?

Xem lý lịch thành viên

I only own

Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT
àh quên cái themes này được đó rất cá tính ! vì D cũng thích màu đen vì nó lôi cuốn !

Xem lý lịch thành viên

_Shiva_777_

Trung đoàn trưởng IT
Trung đoàn trưởng IT
To Đ.c: Híc... trời nà, bó tay khi có ông anh... "tài lanh" như đ.c...hic... Đã bảo là bí mật rồi rứa mà... Mà này, ngoài vụ khai S là e kết nghĩa ra thì còn rò rỉ thông tin chi nữa không rứa, nói trước cho S đề phòng có...oanh tạc nhá...

To all: Hì... S không phải là bà Tường của lớp mấy u, đừng nhầm lẫn nhá, S không muốn bị biến thành người khác mô nghe . Chừ thì hết bí mật rồi, bị ông anh bán đứng lôi đầu ra rồi đó.. Nhưng mà không sao, haha... có ai ngoài ổng biết mặt S mô mà sợ nà, có giỏi thì rủ nhau ra Huế tìm ra S mà xử nhá...kakaka, thách đấy . (Mà nói riêng với đ.c nhá, bán đứng S thêm một lần nữa là S xử đ.c không đẹp không làm anh em nhá... hì... )

Konvic này: Cái tin S là e kết nghĩa của ông Tuấn đối với ông là tin... "xét đánh ngang tai" hay răng mà chạy vả cả mô hôi ra rứa??? mới nghe có rứa mà chạy tới mức nớ thì nghe gặp t chắc là ông lặng mất tăm luôn quá...kakaka...

À...cái vụ đổi cấu hình thì trong số thần dân không hay biết S là người biết đầu tiên đó... cha cha...tự hào ghê Chiều hôm nớ đang vô dđ vẫn thấy cái cấu hình củ màu cam nóng chang chang không khác chi cái nóng của H hết a, tự dưng quay một cái biến thành cái cấu hình này... kết liền... Màu đen cá tính, mạnh mẻ kết hợp với màu xanh...tatata... giống với cái plus của S (nhưng mà cái plus không phải màu xanh ni, thích màu xanh ở cái plus hơn... hì...)

Xem lý lịch thành viên http://vn.360plus.yahoo.com/duong_tuong777

Konvict

Tư lệnh IT
Tư lệnh IT
cứ tưởng người trong lớp nghe ông Tuấn nói thế nên bất ngờ thôi
P/S: đổi giao diện chứ đổi cấu hình cái gì

Cách chia tay mấy girl phản bội : Đang chạy xe vờ làm rơi dép, bảo em í xuống nhặt giúp, nhặt đem về gần tới nơi rồi nhẹ nhàng nhìn vào mắt em í rồi nói: Người phản bội như em chỉ đáng xách dép cho anh thôi. Vĩnh biệt em..
Xem lý lịch thành viên

TuanOri

Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT
Ko dám nghiện đâu. 1 con MA truyện tranh chính hiệu đó!

Xem lý lịch thành viên

Konvict

Tư lệnh IT
Tư lệnh IT
TuanOri đã viết:Ko dám nghiện đâu. 1 con MA truyện tranh chính hiệu đó!
nhìn là biết ngay nhưng đâu ngờ bệnh nặng thế đâu

Cách chia tay mấy girl phản bội : Đang chạy xe vờ làm rơi dép, bảo em í xuống nhặt giúp, nhặt đem về gần tới nơi rồi nhẹ nhàng nhìn vào mắt em í rồi nói: Người phản bội như em chỉ đáng xách dép cho anh thôi. Vĩnh biệt em..
Xem lý lịch thành viên

thanhsonqn98

Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT
Cái này giờ mới biết đó nha, tôi la fan của truyện tranh nè nhưng có điều đi là với có vợ nên kiềm hãm sự ham muốn đó lại.Có ai nghe truyện dũng sĩ Hesman chưa? nếu có link của truyện đó thì pmm cho tôi nhưng nói trước là những tập 120 trở lên nha, còn những tập nhỏ mình đọc hết rồi

Xem lý lịch thành viên

Konvict

Tư lệnh IT
Tư lệnh IT
dũng sĩ hesman đọc từ hồi học cấp 1 , có ra phần mới ko nhỉ

Xem lý lịch thành viên

KID

Tư lệnh IT
Tư lệnh IT
tui cung la fan cua truyen tranh do.nha tui co toi 3 bao truyen lan,hj!tui me nhat la cau be rong va hary.tuyet cu meo lun

Xem lý lịch thành viên

Admin

Admin
Admin
Dũng sĩ Hecman ra lâu lắc rồi mà. Ủa, đến 120 tập luôn à? Sau này có ra thêm sao mình ko biết ta?

Xem lý lịch thành viên http://09tct.forumn.biz

_Shiva_777_

Trung đoàn trưởng IT
Trung đoàn trưởng IT
Hờ hờ... không ngờ cũng có nhiều người mê truyện tranh như mình á, hehe... trúng tủ rồi. Mà nè, Cậu bé rồng và harry có phải là truyện tranh mô nà, đó là truyện chử đó ông haclup, cậu bé rồng thì mới đọc có tập thôi nhưng mà harry thì xơi nguyên bộ rồi... hìhi... Truyện tranh thì S kết hiều truyện lắm nhưng mà thấu nãn luôn, mấy cái truyện hay như là Mặt nạ thủy tinh, hunter, vui pháp thuật... cứ ra nữa chừng là đứt đuôi, có mấy bộ ra ba bốn lần mà vẫn không ra đến tập cuối được, nãn... Hesman cũng đọc rồi nhưng mà lâu quá nên hem cóa nhớ nhiều lém, hehe... ai có truyện chi hay vài bửa cho S mượng đọc ké với nhá...hihi...

Xem lý lịch thành viên http://vn.360plus.yahoo.com/duong_tuong777

Konvict

Tư lệnh IT
Tư lệnh IT
lúc trước học cấp 2 phải nói là cực ghiền truyện, đang đọc 1 số truyện như vua pháp thuật, hunter, naruto,One Piece - Đảo Hải Tặc rồi tự dưng ko ra nữa ức chế mấy nhà xuất bản quá nên chỉ tay lên bóng đèn mà thề rằng từ nay ko thèm đọc nữa

Xem lý lịch thành viên

KID

Tư lệnh IT
Tư lệnh IT
noi chung la truyen.tui suu tap du bo lun,nge noi phai doi mat 7 nam nua moi ra truyen hary phan moi do,eo`!
bay gio tui dang suu tap conan nhung it thay phat hanh wa

Xem lý lịch thành viên

Konvict

Tư lệnh IT
Tư lệnh IT
harry porter hết rồi kia mà làm gì có phần mới

Xem lý lịch thành viên

Admin

Admin
Admin
Tui thích nhất là các bộ truyện:
- 7 viên ngọc rồng
- Hiệp khách giang hồ
- Long phi bất bại
- Ninja loạn thị
- Doremon
- Jindo
- Teppi

Xem lý lịch thành viên http://09tct.forumn.biz

KID

Tư lệnh IT
Tư lệnh IT
theo tin tuc tinh bao dc thi chac chan la co phan tip nhung ma thoi gian cho doi la qua dai

Xem lý lịch thành viên

thanhsonqn98

Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT
The nu hoang ai cap tap cuoi la 71 ha? Sao thay chang hieu gi ca?
Minh nghi~ la van~ con` the ai co tap hon? 71 pmm cho minh` cai link luon nha.

Xem lý lịch thành viên

I only own

Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT
nói về truyện thì D không biết chi hết , mà diễn đàn học tập chứ không phải diễn đàn đọc truyện đâu nghe, phải bàn tán về việc học mới là chính , cài ni chắc phải làm toán đưa vô đây thôi ! mấy ông lo mà về nhà làm bài tập đi nghe

Xem lý lịch thành viên

KID

Tư lệnh IT
Tư lệnh IT
nho rui nho rui.(tai khong vao gu cua han nen moi the day ma)

Xem lý lịch thành viên

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2