Diễn đàn lớp 09TCT trường CĐ KT-KT Đông Du

You are not connected. Please login or register

HOP LOP LIEN HOAN MOT BUA XEM SAO - GAN HE ROI MA

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

langtuduongpho

Phụ tá IT
Phụ tá IT
sao lớp mình không hop lai rồi liên hoan bữa nhỉ, gần nghỉ hè rôi, không có con gái thì con trai nhậu cung vui chán , các bạn thấy thế nào.

Xem lý lịch thành viên

Konvict

Tư lệnh IT
Tư lệnh IT
vấn đề này nói nhiều rồi xem lại mấy bài trước đi rồi thấy

Cách chia tay mấy girl phản bội : Đang chạy xe vờ làm rơi dép, bảo em í xuống nhặt giúp, nhặt đem về gần tới nơi rồi nhẹ nhàng nhìn vào mắt em í rồi nói: Người phản bội như em chỉ đáng xách dép cho anh thôi. Vĩnh biệt em..
Xem lý lịch thành viên

KID

Tư lệnh IT
Tư lệnh IT
chuyện gì chứ chuyện này tui không bàn nữa.thui thì mọi ng quyết đi rùi tui theo

Xem lý lịch thành viên

Di_Do

Sư đoàn trưởng IT
Sư đoàn trưởng IT
Móa. Cái vấn đề này nói đi nói lại rồi mà chả thấy ai có ý kiến hết. Lớp gì đâu chán quá

Xem lý lịch thành viên

I only own

Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT
ừ nghe mãi cũng phát chán nói đi rồi cũng cha thấy ma nào xuất hiện cả , giờ nè 30.4 ni là duy ra huế nhưng mà nếu lớp có liên hoan thì ok ko ra nữa luôn . Vì lớp đó nghe thế mà không ai thương nữa thì buồn luôn

Xem lý lịch thành viên

Konvict

Tư lệnh IT
Tư lệnh IT
bà con online khuya nhỉ , 6,7,CN về quê nếu lớp có đi đâu tui cũng bay ra liền

Cách chia tay mấy girl phản bội : Đang chạy xe vờ làm rơi dép, bảo em í xuống nhặt giúp, nhặt đem về gần tới nơi rồi nhẹ nhàng nhìn vào mắt em í rồi nói: Người phản bội như em chỉ đáng xách dép cho anh thôi. Vĩnh biệt em..
Xem lý lịch thành viên

KID

Tư lệnh IT
Tư lệnh IT
sang nay tui da noi y kien la lop o lai lam bua dap pha ma chang ma nao huong ung.pun wa xa lun

Xem lý lịch thành viên

I only own

Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT
nói chung là lớp phải có 1 cái gì đó để kỷ niêm , ăn nhậu không thành vấn đề nhưng chủ yếu là có vui không có thể tạo ra kỷ niệm gì đáng nhớ không thôi ! chứ nói với nói thì anh nói không đươc , nói được làm được thế mới chính là người đàn ồng !

Xem lý lịch thành viên

thanhsonqn98

Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT
Dong y la an nhu Duy noi cung dung cai gi` cung~ phai? de? lai ki niem chu'.Noi' nhu? ong Phat ko dung nghen lop minh` von' da~ it' nu~ roi di choi nen co' nu~ nua~ di moi' vui,nam nu~ binh` dang? ma`.

Xem lý lịch thành viên

KID

Tư lệnh IT
Tư lệnh IT
uhm,may pa ay ma ko di thi bat bac phat di moi tung ng mot

Xem lý lịch thành viên

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]