Diễn đàn lớp 09TCT trường CĐ KT-KT Đông Du

You are not connected. Please login or register

Vê việc chỉnh sửa giao diện

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1default Vê việc chỉnh sửa giao diện on 28/4/2010, 1:21 pm

TuanOri

Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT
Hết Tết rồi nên mình sửa lại giao diện 1 chút. Các bạn thấy thế nào? Góp ý thử con nè.

Xem lý lịch thành viên

Konvict

Tư lệnh IT
Tư lệnh IT
màu cam đau mắt quá ,cái hình trên cùng như mấy vận động viên thể thao ấy nhỉ

Cách chia tay mấy girl phản bội : Đang chạy xe vờ làm rơi dép, bảo em í xuống nhặt giúp, nhặt đem về gần tới nơi rồi nhẹ nhàng nhìn vào mắt em í rồi nói: Người phản bội như em chỉ đáng xách dép cho anh thôi. Vĩnh biệt em..
Xem lý lịch thành viên

I only own

Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT
ừ đổi cái màu lại đi nhìn thấy ghê quá đi t ơi !

Xem lý lịch thành viên

KID

Tư lệnh IT
Tư lệnh IT
dau mat lam tuan oi.cu de laj mau do de

Xem lý lịch thành viên

TuanOri

Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT
Theo các bạn thì mình nên chọn màu gì cho đẹp? Góp ý thử xem nào. Ai giỏi Photoshop thiết kế giúp cho diễn đàn 1 banner đi. Mấy ông kia ai cũng chê hết. Hixhix...

Xem lý lịch thành viên

Konvict

Tư lệnh IT
Tư lệnh IT
lớp mình có ai giỏi ps thì thiết kế còn không để tui nhờ ông anh đang làm thiết kế, làm thử xem thế nào ,

Cách chia tay mấy girl phản bội : Đang chạy xe vờ làm rơi dép, bảo em í xuống nhặt giúp, nhặt đem về gần tới nơi rồi nhẹ nhàng nhìn vào mắt em í rồi nói: Người phản bội như em chỉ đáng xách dép cho anh thôi. Vĩnh biệt em..
Xem lý lịch thành viên

Konvict

Tư lệnh IT
Tư lệnh IT
cái giao diện mới nhìn đẹp đấy chứ nhỉ

Xem lý lịch thành viên

TuanOri

Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT
Hi! Cũng được là vui rồi. Từ từ mình sẽ chỉnh sửa sau. Cái này nhìn đỡ đau mắt hơn nhỉ. Hi... Còn cái Banner nữa. Hix

Xem lý lịch thành viên

KID

Tư lệnh IT
Tư lệnh IT
tui thay ket rui do.cu de the nay di rui tu tu se thay doi dan dan.nhung phong mau den la hop lam do

Xem lý lịch thành viên

TuanOri

Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT
Trời, người ta bỏ cả tiếng đồng hồ ra chỉnh chỉnh sửa sửa mà ko đẹp răng được. Hehe... Mỗi lần nổi hứng là ngồi lì tại chỗ, làm thằng bạn ở nhà cứ tưởng đi chơi với em mô rồi ko chịu về nhà. Oan uổng quá Bao thanh thiên ơi!

Xem lý lịch thành viên

TuanOri

Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT
Mới chỉnh lại cái Portal, thay lại hình cấp bậc, đổi lại Banner. Mọi người thấy được ko?

Xem lý lịch thành viên

Konvict

Tư lệnh IT
Tư lệnh IT
Bao thanh thiên đây đứa nào đánh trống kêu oan thế nhẩy

Xem lý lịch thành viên
tui thay giao dien nay dc hon hoi truoc
mau sac cung dc chu dau den noi nao dau <<<-----hehe---->>>

Xem lý lịch thành viên

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]