Diễn đàn lớp 09TCT trường CĐ KT-KT Đông Du

You are not connected. Please login or register

Đồng phục cho lớp, tại sao không?

Chuyển đến trang : 1, 2  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

bumbum

Trợ lý IT
Trợ lý IT
lớp mình ơi em nghĩ rằng tại sao chúng ta không tạo cho mình một phong cách riêng nhỉ thay vì những ngày chúng ta phải thực hiện đồng phục chung của trường tại sao chúng ta ko làm đồng phục riêng cho lớp mình nhỉ
em nghĩ đôi lúc chúng ta nên có điểm nhấn riêng cho lớp mình phải ko
hãy cùng tạo cho lớp một phong cách mới từ việc đơn giản nhất là chúng ta hảy làm đồng phuc riêng cho lớp đc k
dây là ý kiến của mình mong rằng các bạn sẽ hưởng ứng

Xem lý lịch thành viên

TuanOri

Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT
Hưởng ứng đầu tiên. Vậy áo mình nên màu gì và thiết kế như thế nào? Có mẫu ko?

Xem lý lịch thành viên

bumbum

Trợ lý IT
Trợ lý IT
em nghĩ là nó có một chút phong cách cua dân tin em nghi nếu chúng ta có điều kiện thì làm áo khoác đồng phục vì nam và nữ cùng hòa đồng còn nếu ko thì làm áo phông thì tiết kiểm chi phí hơn để sau này ra trường còn có cái làm kỉ niệm về lớp nửa chứ
có được k?

Xem lý lịch thành viên

Konvict

Tư lệnh IT
Tư lệnh IT
cái gì mà áo khoác , chưa thấy đồng phục áo khoác bao giờ làm áo phông màu đen hay trắng gì đó là được

Cách chia tay mấy girl phản bội : Đang chạy xe vờ làm rơi dép, bảo em í xuống nhặt giúp, nhặt đem về gần tới nơi rồi nhẹ nhàng nhìn vào mắt em í rồi nói: Người phản bội như em chỉ đáng xách dép cho anh thôi. Vĩnh biệt em..
Xem lý lịch thành viên

Di_Do

Sư đoàn trưởng IT
Sư đoàn trưởng IT
Móa. Làm áo sơ mi đó . A Tuấn lên hỏi đoàn trường có được k? Chúng ta sẽ mặc đồng phục như mọi bữa. Thứ 2 và thứ 6. Nhưng phải là đồng phục của lớp nha.

Xem lý lịch thành viên

KID

Tư lệnh IT
Tư lệnh IT
y kien hay.lop minh thu di tien phong xem sao,tui thay ao so mi la hay nhat nhung phai co chut gi do cua dan IT chung ta

Xem lý lịch thành viên

Admin

Admin
Admin
Theo mình thì chúng ta may áo thun trắng, đen hoặc xanh gì đó, sau đó đi in Logo lớp + 1 chút hình ảnh gì đó được thiết kế cách điệu cho dân IT như vậy hợp lý hơn. Mọi người thấy thế nào? Góp ý thử xem.

Xem lý lịch thành viên http://09tct.forumn.biz

bumbum

Trợ lý IT
Trợ lý IT
ONG BINH NOI BUON THIET DO DO LADONG PHUC DA CO RAT NHIEU TRUONG DA LAM MA
MINH NGHI DONG [HUC PHAI DAC BIET MOT CHUT CHU

Xem lý lịch thành viên

KID

Tư lệnh IT
Tư lệnh IT
toi thay mau trang hay mau vang la dc.dung choi mau den trong ko hop lam,ao thun cung hay vay lieu co aj dam dung ra dam trach viec thiet ke cho lop ko?

Xem lý lịch thành viên

Di_Do

Sư đoàn trưởng IT
Sư đoàn trưởng IT
Đã nói là áo đồng phục có thể mặc đi học được. Như vậy thì k thể nào mà mặc đi học được. Hiệp vẫn thích áo sơ mi hơn.

Xem lý lịch thành viên

KID

Tư lệnh IT
Tư lệnh IT
pa hiep noi cung phaj.vay tinh sao day,tui noi tr da noi thi phaj lam do nha,mang ra ban luan rui de do al ko dc dau

Xem lý lịch thành viên

Konvict

Tư lệnh IT
Tư lệnh IT
làm đồng phục của lớp mặc đi học vào thứ 2,6 không biết có đc ko nhỉ chưa thấy lớp nào làm cả
@bumbum : có gì đâu mà bùn

Cách chia tay mấy girl phản bội : Đang chạy xe vờ làm rơi dép, bảo em í xuống nhặt giúp, nhặt đem về gần tới nơi rồi nhẹ nhàng nhìn vào mắt em í rồi nói: Người phản bội như em chỉ đáng xách dép cho anh thôi. Vĩnh biệt em..
Xem lý lịch thành viên

Di_Do

Sư đoàn trưởng IT
Sư đoàn trưởng IT
Thì zạ mới nói a Tuấn đi hỏi thử Đoàn Trường có được k? nếu k đc thì chúng ta vẫn làm để mặc vào những ngày khác. Ví dụ thứ 3 và thứ 5.

Xem lý lịch thành viên

TuanOri

Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT
Thứ 2 với thứ 6 trường cho mới lạ. Có cho là cho ...về thay áo đó. Mấy ngày còn lại thì thoải mái mặc.
May áo sơ mi thì phải có mẫu mã nữa. Ai thiết kế đây? Đã là dân IT thì phải lịch sự là 1, thứ 2 là phải nhìn gọn gàn và nhìn vào là biết dân IT. Ai có mẫu mã nào post lên cho anh em xem thử. Nếu được thì OK.

Mẫu ngâm cứu: http://diendan.hoathat.info/ar/t1077.htm

Xem lý lịch thành viên

I only own

Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT
logo thì cũng thấy được nhưng mà dành cho áo sơ mi chứ đó là áo bun rồi ! muốn tìm thì ở trên google thiếu gì ! nhưng chủ yếu là mọi người có đồng ý hay không thôi ! chứ suy nghĩ cho nhức đầu nát óc ra mà không ai ủng hộ cả thì công dã tràn ! cái gì cũng phải thông qua tập thể cả chứ nói thì nói thế thôi ! T cứ hỏi ý kiến mọi người đi và tất cả mọi người trên diễn đàn cũng phải thuyết phục người ngồi bên cạnh hoặc là bạn mình cùng tham gia thế mới nhanh chóng có kết quả tốt được , D thì thế nào cũng được , mà đồng phục trường thì phải mặt đúng buổi rồi còn đồng phục lớp thì mình chọn ngày nào đó mặt thôi , ví dụ thứ 2 6 của trường rồi thì 3 5.. của lớp thế mới có phong cách riêng chứ ! mà ông tuấn cho cái font chử ở trong ni to to tí nghe nhỏ thế này viết xong mờ mắt luôn !

Xem lý lịch thành viên

thanhsonqn98

Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT
Mình nói thế này chắc các bạn cho mình là thành viên tiêu cực nhưng phải nói thôi.
Thứ nhất phải thông qua lớp coi thử ý kiến các thành viên lớp thế nào? Bởi vì mỗi người mỗi hoàn cảnh chẵng ai giống ai cả, các bạn hiểu tôi nói chứ.
Thứ hai nếu đồng ý may đồng phục thì chỉ mặc ở những ngày nào đó, chứ t2 và t6 tôi đảm bảo là ko bao giờ đc.
Còn áo màu gì kiểu gì thì phải bàn bạc cả lớp chứ trên diễn đàn chỉ là tán dốc và chia sẽ kinh nghiệm thôi, cái gì cũng phải thực tế vì có những bạn ko lên mạng đc làm sao các bạn ấy biết đc, trong khi các bạn ấy là thành viên trong lớp k đc coi trọng ai coi khinh ai cả, thế mới là sự bình đẳng.
Nói thật nha mình ko nghe D nói là lơp đang có tiết mục đồng phục thì mình cũng chẵng biết.Sorry vì có hơi nặng lời nhưng mong các bạn hiểu và thông cảm cho.

Xem lý lịch thành viên

ilovechelsea

Sư đoàn trưởng IT
Sư đoàn trưởng IT
uk tui nhat tri do . may ong may pa vao link ong lop truong koi kieu do dchok va pai lam co mot chut rieng cua dan IT nha hehe

Xem lý lịch thành viên

I only own

Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT
nhất trí cái gì thế tiên hè ! mà hình như T nói gì T cũng đồng ý hết thì phải ? hiiii

Xem lý lịch thành viên

Admin

Admin
Admin
Các bạn xem 2 mẫu áo sọc này thế nào?

I only own

Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT
mình thi sao cũng được nhưng mà bà hiệp online mà thấy thế này thì chi chi cũng nói là đỗi màu áo , tại vì no quá cũ 1

Xem lý lịch thành viên

KID

Tư lệnh IT
Tư lệnh IT
mau nay cha dep.kim mau khac de

Xem lý lịch thành viên

thanhsonqn98

Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT
Lại là ăn cắp mẫu của người ta, Việt Nam mình có luật bản quyền rồi đó lớp trưởng nha.
Hãy là 1 cái gì riêng cho mình thì hay hơn

Xem lý lịch thành viên

Admin

Admin
Admin
Thấy mọi người bàn với luận chứ ko có ai đưa ra mẫu nào cho anh em ngâm cứu nên tui mới đưa thử 1 mẫu cho mọi người xem thôi. Kiểu may có thể như vậy nhưng màu vải thì có thể khác. Góp ý đi bà con!

Konvict

Tư lệnh IT
Tư lệnh IT
áo sơ mi khó kiếm quá lên google tìm toàn thấy áo thun thôi

Xem lý lịch thành viên

KID

Tư lệnh IT
Tư lệnh IT
hay la tu che di.co le lai hay

Xem lý lịch thành viên

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : 1, 2  Next