Diễn đàn lớp 09TCT trường CĐ KT-KT Đông Du

You are not connected. Please login or register

Chọn Ai Đây Nhỉ ???

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1default Chọn Ai Đây Nhỉ ??? on 13/5/2010, 12:32 pm

Konvict

Tư lệnh IT
Tư lệnh IT
nếu bắt buộc phải chọn 1 trong 2 thì các bạn chọn ai

Cách chia tay mấy girl phản bội : Đang chạy xe vờ làm rơi dép, bảo em í xuống nhặt giúp, nhặt đem về gần tới nơi rồi nhẹ nhàng nhìn vào mắt em í rồi nói: Người phản bội như em chỉ đáng xách dép cho anh thôi. Vĩnh biệt em..
Xem lý lịch thành viên

2default Re: Chọn Ai Đây Nhỉ ??? on 13/5/2010, 12:58 pm

I only own

Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT
nếu là mình thì không cần cả hai thứ đó mà mình chỉ cần tình yêu của người con gái dành cho mình thôi ! dù đẹp hay xấu , nghèo hay giàu gì cũng thế thôi ! Vì như thế thì không bao giờ có hạnh phúc ! Đáp án của D là ( Chỉ cần người kia yêu mình thì chọn ) hihi

Xem lý lịch thành viên

3default Re: Chọn Ai Đây Nhỉ ??? on 13/5/2010, 4:53 pm

ilovechelsea

Sư đoàn trưởng IT
Sư đoàn trưởng IT
thiet hok anh Duy?ma em cung zay ai iu minh thi chon kon kai thang Binh tui nghi no chon tien` wa!dung hok ha Binh

Xem lý lịch thành viên

4default Re: Chọn Ai Đây Nhỉ ??? on 13/5/2010, 4:59 pm

Konvict

Tư lệnh IT
Tư lệnh IT
đã nói là bắt buột chọn 1 trong 2 kia mà bà Tiên kia tui chọn ai thì kệ tui cười cái gì

Cách chia tay mấy girl phản bội : Đang chạy xe vờ làm rơi dép, bảo em í xuống nhặt giúp, nhặt đem về gần tới nơi rồi nhẹ nhàng nhìn vào mắt em í rồi nói: Người phản bội như em chỉ đáng xách dép cho anh thôi. Vĩnh biệt em..
Xem lý lịch thành viên

5default Re: Chọn Ai Đây Nhỉ ??? on 14/5/2010, 9:54 am

ilovechelsea

Sư đoàn trưởng IT
Sư đoàn trưởng IT
thi tui nghi zay thui co j ma la ge zay?chac trung tim den rau chu j?hjhj

Xem lý lịch thành viên

6default Re: Chọn Ai Đây Nhỉ ??? on 14/5/2010, 11:17 am

Admin

Admin
Admin
1 bà thì tiền nhiều, bà kia vừa xinh mà nhà cũng khá giả (ko tin nhìn sau lưng bà thứ 2 mà xem, đâu phải nhà tranh vách đất). Chọn ai thì ...hên xui.

Xem lý lịch thành viên http://09tct.forumn.biz

7default Re: Chọn Ai Đây Nhỉ ??? on 14/5/2010, 11:20 am

Konvict

Tư lệnh IT
Tư lệnh IT
100% ông Tuấn chọn con đẹp

Xem lý lịch thành viên

8default Re: Chọn Ai Đây Nhỉ ??? on 14/5/2010, 11:31 am

Admin

Admin
Admin
Chưa chắc vì lỡ khi chậm chân hơn mấy ông thì sao. Hihi...

Xem lý lịch thành viên http://09tct.forumn.biz

9default Re: Chọn Ai Đây Nhỉ ??? on 14/5/2010, 1:10 pm

I only own

Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT
hihi ! chậm chân thì không biết vì đó đâu có thật , Uk tuấn nói đúng đó phía sau người con gái đẹp là một ngôi nhà đẹp , còn con bé mập nớ thì không có gì , có khi nó cầm tiền giả cũng có ! cái đó tui thấy hoài , vì ông anh mình cũng một bức hình nằm trên tiền đó , mà tiên thật luôn ! 400triệu ! hihih đã ghê

Xem lý lịch thành viên

10default Re: Chọn Ai Đây Nhỉ ??? on 14/5/2010, 7:25 pm

KID

Tư lệnh IT
Tư lệnh IT
may nguoi cham tieu wa.tui thi chon tien kon nguoi cam tien thi ...hihi!byeeeeeeeeee

Xem lý lịch thành viên

11default Re: Chọn Ai Đây Nhỉ ??? on 15/5/2010, 4:06 pm

Konvict

Tư lệnh IT
Tư lệnh IT
ko đọc kĩ đề trước khi làm bài hả mài, đã nói là chọn ai kia mà

Xem lý lịch thành viên

12default Re: Chọn Ai Đây Nhỉ ??? on 16/5/2010, 5:38 pm

_Shiva_777_

Trung đoàn trưởng IT
Trung đoàn trưởng IT
Nếu là t thì S không chắc đã chọn ai trong họ vì S có biết gì về họ đâu, nhỡ đâu ẩn chứa bên trong cái vẻ đẹp của người con gái kia thì răng. Vì rứa nên tìm hiểu kỷ trước khi chọn, "tốt gỗ hơn tốt nước sơn" mà lại... hehe...

Xem lý lịch thành viên http://vn.360plus.yahoo.com/duong_tuong777

13default Re: Chọn Ai Đây Nhỉ ??? on 16/5/2010, 9:52 pm

Di_Do

Sư đoàn trưởng IT
Sư đoàn trưởng IT
Mấy giờ rồi mà cón iu zới đương. Thật là đáng khinh. Ông Duy bữa ni bay bổng quá ha. Yêu rồi chứ j . Sống trên đời không chỉ có tiền hoặc tình là đủ. Còn nhìu cái khác nữa à.
Như H thì H chọn Tiền.
Miễn bàn

Xem lý lịch thành viên

14default Re: Chọn Ai Đây Nhỉ ??? on 17/5/2010, 12:45 am

thanhsonqn98

Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT
Một đề tài đơn giản mà tranh cãi nhau nhiều thế.
Tình và tiền là 2 cái đi song hành với nhau, và tùy vào suy nghĩ của mỗi người mà chọn.
Chưa chắc có nhiều tiền đã hạnh phúc và cũng chưa chắc có bạn gái đẹp đã hãnh diện vì còn cách mà cô ta đối xử với bạn.Một người con gái đẹp mà ko biết cách đối xử cũng như 1 bông hoa nhựa được cắm trong bình.
Mình thì chọn vọe mình cô ấy ko tiền, ko đẹp gái nhưng cô ấy chung tình và luôn yêu thương mình.ok

Xem lý lịch thành viên

15default Re: Chọn Ai Đây Nhỉ ??? on 17/5/2010, 1:37 pm

I only own

Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT
Mà D đâu có nói gì đâu ! D chỉ nói nếu như chọn 1 trong 2 người đó thì người nào yêu D thì D chọn mà , chứ đâu nhất thiết phải chọn đâu ! mà H nghe không giỡn mấy cái đó nữa nhá , không có gì sao cứ nói nói thế .

Xem lý lịch thành viên

16default Re: Chọn Ai Đây Nhỉ ??? on 18/5/2010, 12:36 am

Di_Do

Sư đoàn trưởng IT
Sư đoàn trưởng IT
Thèn Duy kia hâm dọa j H đó. Gái đâu rạch mặt thèn Duy cho má . H giỡn j đâu. Có tật giật mình. Iu rồi chứ j

Xem lý lịch thành viên

17default Re: Chọn Ai Đây Nhỉ ??? on 18/5/2010, 1:56 pm

KID

Tư lệnh IT
Tư lệnh IT
ông bình ơi co được chọn ca 2 không vay?.đc tui chn ca 2 lun

Xem lý lịch thành viên

18default Re: Chọn Ai Đây Nhỉ ??? on 3/6/2010, 4:40 pm

gai dep thi luc nao cung co tien ca!!!
chon gai thi suong hon!!!hoho
khong biet co bi bam mat khong!!!

Xem lý lịch thành viên

19default Re: Chọn Ai Đây Nhỉ ??? Today at 3:26 am

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]