Diễn đàn lớp 09TCT trường CĐ KT-KT Đông Du

You are not connected. Please login or register

Cần bác sĩ

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1default Cần bác sĩ on 17/5/2010, 1:02 am

thanhsonqn98

Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT
Mình dùng avira nhưng sao khi quét ổ c, tới thư mục windown là nó hiện ra màn hình màu xanh bị lỗi phải restar máy lại, mà hiện tại trong ổ c có khoảng 5 con virut.
Ai có cách nào chỉ giúp.

Xem lý lịch thành viên

2default Re: Cần bác sĩ on 17/5/2010, 12:17 pm

Konvict

Tư lệnh IT
Tư lệnh IT
chắc virut có ở thư mục hay tập tin của window hay drive gì đó nên khi quét nó bị màn hình xanh, khởi động máy ở chế độ safe mode rồi quét xem thử thế nào , hoặc khi bị màn hình xanh khổi động vô lại xem thử avira báo ở file nào rồi vô safe mode xóa bằng tay

Cách chia tay mấy girl phản bội : Đang chạy xe vờ làm rơi dép, bảo em í xuống nhặt giúp, nhặt đem về gần tới nơi rồi nhẹ nhàng nhìn vào mắt em í rồi nói: Người phản bội như em chỉ đáng xách dép cho anh thôi. Vĩnh biệt em..
Xem lý lịch thành viên

3default Re: Cần bác sĩ on 18/5/2010, 2:06 pm

Trần Hoàng Minh

Lữ đoàn trưởng IT
Lữ đoàn trưởng IT
Cập nhật CSDL mới nhất cho avira, Khởi động máy tính, nhấn F8 liên tục , chọn Safe Mode sau khi vào được win ở chế độ safe mode click đúp vào avira Full scan để avira tiến hành quét toàn bộ máy tính.

Xem lý lịch thành viên http://www.hoangminh.very.vn

4default Re: Cần bác sĩ on 24/5/2010, 4:44 pm

thanhsonqn98

Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT
Cảm ơn nha,

Xem lý lịch thành viên

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]