Diễn đàn lớp 09TCT trường CĐ KT-KT Đông Du

You are not connected. Please login or register

Cần bác sĩ

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1default Cần bác sĩ on 17/5/2010, 1:02 am

thanhsonqn98

Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT
Mình dùng avira nhưng sao khi quét ổ c, tới thư mục windown là nó hiện ra màn hình màu xanh bị lỗi phải restar máy lại, mà hiện tại trong ổ c có khoảng 5 con virut.
Ai có cách nào chỉ giúp.

Xem lý lịch thành viên

2default Re: Cần bác sĩ on 17/5/2010, 12:17 pm

Konvict

Tư lệnh IT
Tư lệnh IT
chắc virut có ở thư mục hay tập tin của window hay drive gì đó nên khi quét nó bị màn hình xanh, khởi động máy ở chế độ safe mode rồi quét xem thử thế nào , hoặc khi bị màn hình xanh khổi động vô lại xem thử avira báo ở file nào rồi vô safe mode xóa bằng tay

Cách chia tay mấy girl phản bội : Đang chạy xe vờ làm rơi dép, bảo em í xuống nhặt giúp, nhặt đem về gần tới nơi rồi nhẹ nhàng nhìn vào mắt em í rồi nói: Người phản bội như em chỉ đáng xách dép cho anh thôi. Vĩnh biệt em..
Xem lý lịch thành viên

3default Re: Cần bác sĩ on 18/5/2010, 2:06 pm

Trần Hoàng Minh

Lữ đoàn trưởng IT
Lữ đoàn trưởng IT
Cập nhật CSDL mới nhất cho avira, Khởi động máy tính, nhấn F8 liên tục , chọn Safe Mode sau khi vào được win ở chế độ safe mode click đúp vào avira Full scan để avira tiến hành quét toàn bộ máy tính.

Xem lý lịch thành viên http://www.hoangminh.very.vn

4default Re: Cần bác sĩ on 24/5/2010, 4:44 pm

thanhsonqn98

Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT
Cảm ơn nha,

Xem lý lịch thành viên

5default Re: Cần bác sĩ Today at 1:53 pm

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]