Diễn đàn lớp 09TCT trường CĐ KT-KT Đông Du

You are not connected. Please login or register

Hello 09 tct !

Chuyển đến trang : 1, 2  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

1default Hello 09 tct ! on 1/4/2010, 11:15 am

I only own

Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT
Chao cac ban ! minh la thanh vien moi cua lop nen ko bik ro ve lop cho lam ! ai co the giup minh hieu ro hon ve lop dc ko ? tai vi la thanh vien moi nen cung co dot chut rut re , chu that su minh rat vui ve va rat chi la hoa dong , mong cac ban chie^'u co^'. Minh o hue^' neu co noi gi ma ko hieu thi mong cac ban hoi them lan nua~ . hihi

Xem lý lịch thành viên

2default Re: Hello 09 tct ! on 1/4/2010, 5:47 pm

Konvict

Tư lệnh IT
Tư lệnh IT
lớp mình huế cũng nhiều lắm, anh tuấn lớp trưởng nè

Xem lý lịch thành viên

3default hix hix on 2/4/2010, 11:05 am

I only own

Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT
sao noi la nhieu ma chi co lop truong thoi vay ? ma sao noi ma ko noi ten ra thi lam sao bik ai ma den nho giup do day troi ! kho ghe

Xem lý lịch thành viên

4default Re: Hello 09 tct ! on 2/4/2010, 9:08 pm

Trần Hoàng Minh

Lữ đoàn trưởng IT
Lữ đoàn trưởng IT
Lớp mình mang tên là 09TCT. Cô Hồ Thị Cẩm Thanh là giáo viên chủ nhiệm của lớp và cũng là giáo viên dạy môn cơ sở dữ liệu. Trợ lý của cô giáo chủ nhiệm gồm có đồng chí Lê Anh Tuấn (Lớp trưởng kiêm quản trị diễn dàn 09tctdongdu.tk), Đồng chí Hoài Thương - Lớp phó, Đồng chí La Quốc Long - Bí Thư (Biệt danh la Bí Đao) và Đồng chí Huỳnh Công Nguyên - Phó Bí thư cùng với nhiều thành viên trong lớp đến từ nhiều tỉnh thành khác nhau. :bounce:

Xem lý lịch thành viên http://www.hoangminh.very.vn

5default tk v m ! on 2/4/2010, 10:16 pm

I only own

Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT
cám ơn bạn đã cho mình bik thêm về lớp , vậy sao bạn không tự giới thiệu sơ qua về mình cho mình bik luôn , minh xin tự giới thiệu trước là Mình là duy , năm nay 22t , kinh nghiệm về cuộc sống thì cũng đủ sài , kinh nghiệm về trường lớp cũng khá, tại lúc trước mình cũng là lớp trưởng kiêm bí thư lớp . ak có một cái là có thể tư vấn cho mọi người về các lĩnh vực , nhưng có hạn chế. hhih tk vì tất cả .

Xem lý lịch thành viên

6default hỏi thêm về lớp ! on 2/4/2010, 10:19 pm

I only own

Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT
lớp mình có nhiều thành viên không sao mình thấy nhưng thành viên trong lớp ít khi vào diễn đàn của lớp để bàn tán vậy .

Xem lý lịch thành viên

7default Re: Hello 09 tct ! on 3/4/2010, 9:19 pm

TuanOri

Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT
Uh, lớp mình mang danh là dân IT những chẳng thấy IT chút nào cả. 2 thành viên mới rất chi là năng động. Khi nào có dịp lớp mình giao lưu cho vui. Đồng chí Duy có nhiều kinh nghiệm vậy à? Rất là tốt. Có gì góp ý xây dựng cho lớp mình nghe. Hihi...
Danh sách các bạn ở Huế:
1. Lê Anh Tuấn
2. Lê Văn Trĩu
3. Trần Thị Anh
4. Blúp Thị Tươi
5. Tôn Thành Vĩnh
6. Hoàng Quang Sang
...

Xem lý lịch thành viên

8default Re: Hello 09 tct ! on 3/4/2010, 9:21 pm

TuanOri

Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT
À, cho hỏi bạn Duy trước đây học cấp 3 ở đâu? Nhà ở Huế là ở đâu vậy? Hi...

Xem lý lịch thành viên

9default hi on 3/4/2010, 10:43 pm

I only own

Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT
Nếu có dịp thì giao lưu giữa thành viên mới với thành viên trước , tại 2 thành viên mới này rất chi là năng động. Lúc trước học cấp 3 mìh học ở trường thuận an và mình ở huế cũng ở thuận an luôn , Biển thuận an đó. Nếu có dịp thì mong mọi người ghé thăm . hihi

Xem lý lịch thành viên

10default Re: Hello 09 tct ! on 4/4/2010, 7:12 pm

Di_Do

Sư đoàn trưởng IT
Sư đoàn trưởng IT
Ông Tuấn ni sến quá . Lớp mình ở Huế cũng đông á. Sao ông Minh không kê khai ra là người đẹp nhất lớp là tui hã . Ghét đek chơi zới ông Minh nữa . Chào men mới nha

Xem lý lịch thành viên

11default Re: Hello 09 tct ! on 5/4/2010, 8:18 am

I only own

Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT
cha người đẹp nhất vậy, bạn tên gì thế , nếu như người đẹp nhất chắc là mình cũng có nhìn ở trong lớp rồi , nhưng không bik tên thui . ak ak nếu như nói tên thì có thể cho mình xin số điện thoại lun nhá . còn một điều này nữa nè , lớp mình định khi nào thì tổ chức giao lưu thì nói nhá , những thành viên mới này rất mong được giao lưu để được học hỏi thêm đó

Xem lý lịch thành viên

12default Re: Hello 09 tct ! on 7/4/2010, 11:30 am

TuanOri

Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT
Chị nào mà tự tin dzữ vậy? Không phải mất gốc rồi sao? À, ra là ...em Hiệp gà. Hihi

Xem lý lịch thành viên

13default Re: Hello 09 tct ! on 7/4/2010, 1:17 pm

I only own

Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT
ai cũng kêu chán !! muốn học nhưng không bik phải học như thế nào nữa , môn thì gần kết thúc còn môn thì... chán dễ sợ . mấy ngày đầu vào học thì thấy thik thiệt nhưng sao giờ này thấy mọi việc ko dễ như ta nghĩ . thầy với cô dậy kiểu gì không bik nữa .

Xem lý lịch thành viên

14default Re: Hello 09 tct ! on 8/4/2010, 9:48 pm

TuanOri

Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT
Tại học giữa chừng nên thấy vậy đó. Đợi mấy môn mới học thử rồi biết. Hihi... Tuỳ môn mà có hứng học hay ko thui, ko fải môn nào cũng nuốt trôi đâu.

Xem lý lịch thành viên

15default Re: Hello 09 tct ! on 8/4/2010, 10:11 pm

I only own

Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT
tk lớp trưởng, mà sao thấy IT lớp mình cùi quá không nhiều người quan tâm đến cái này cả , lớp trưởng phải có cái gì để lớp mình có mặt tại diễn đàn hết đi .

Xem lý lịch thành viên

16default Re: Hello 09 tct ! on 9/4/2010, 9:44 am

Konvict

Tư lệnh IT
Tư lệnh IT
levanduy đã viết:tk lớp trưởng, mà sao thấy IT lớp mình cùi quá không nhiều người quan tâm đến cái này cả , lớp trưởng phải có cái gì để lớp mình có mặt tại diễn đàn hết đi .
Có mặt hết cả lớp,cái này khó àh

Được sửa bởi konvict ngày 10/4/2010, 12:00 pm; sửa lần 1.

Xem lý lịch thành viên

17default Re: Hello 09 tct ! on 9/4/2010, 9:53 am

I only own

Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT
có gì khó đâu, 1 người nói 1 tiếng như thế sẽ kết hợp đc cả lớp ủng hộ thôi. nói vào diễn đàn của lớp để biết thêm về việc học . rùi còn nhiều cái khác nữa . v dụ như vào diễn đàn để có thể nói những cái mình muốn nói ở lớp nhưng ko nói đc ... , nhưng chủ yếu là tùy thuộc vào mọi người thôi . có gì add nik chat của mình nhá , rj3ng_mjnh_4nh_c0_d0n_10

Xem lý lịch thành viên

18default Re: Hello 09 tct ! on 13/4/2010, 2:20 pm

TuanOri

Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT
Không thể tác động 1 lần được đâu Duy ơi. Chỉ có 1 cách duy nhất là tác động những người ngồi cạnh mình từ từ thôi. Đa số cái hội xóm nước đen toàn chơi điện tử với cafe cà fao là nhanh chứ vào diễn đàn thì ...khó như việc thức sớm vậy.
Ai có cách gì hay post lên mọi người ngâm cứu thử.

Xem lý lịch thành viên

19default Re: Hello 09 tct ! on 15/4/2010, 2:27 pm

thanhsonqn98

Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT
Lớp trưởng nói hay đó, chắc phải dùng chiêu "mưa dầm thấm lâu" vậy?
Lớp mình không biết tụi nó chơi game gì ta.
Nếu audition thì pm mình nha, mình chỉ chơi đc mỗi cái đó àh

Xem lý lịch thành viên

20default Re: Hello 09 tct ! on 15/4/2010, 5:56 pm

Konvict

Tư lệnh IT
Tư lệnh IT
lúc trước chơi vltk thấy tốn tiền quá nên bỏ luôn còn audition chơi dở qua nên ko chơi, chuyển qua chơi offline đâm chém nhiều quá lại thấy mình nóng tính lên hẳn lại đổi gió qua xem phim hd

Cách chia tay mấy girl phản bội : Đang chạy xe vờ làm rơi dép, bảo em í xuống nhặt giúp, nhặt đem về gần tới nơi rồi nhẹ nhàng nhìn vào mắt em í rồi nói: Người phản bội như em chỉ đáng xách dép cho anh thôi. Vĩnh biệt em..
Xem lý lịch thành viên

21default Re: Hello 09 tct ! on 16/4/2010, 10:11 am

TuanOri

Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT
Hihi... Ai biết có cái Game offline nào nhập vai đi cảnh mà hình đẹp đẹp 1 chút, dung lượng nhẹ và yêu cầu cấu hình thấp ko? Giới thiệu cho mình biết với. Rãnh rỗi ko có gì chơi cũng buồn.

Xem lý lịch thành viên

22default Re: Hello 09 tct ! on 17/4/2010, 7:22 am

Konvict

Tư lệnh IT
Tư lệnh IT
chơi Diablo 2,GTA:vice city chưa 2 game nay thì quá nổi tiếng hay khỏi phải bàn, hình ảnh cũng tàm tạm,cấu hình cực nhẹ lúc trước cái máy cùi celeron ram 125 mb vẫn chiến tốt ,serie game price of persia cũng hay nè phần 1,với 2 thì nhẹ 3,4 thì hơi nặng 1 tí ,manhunt game cực kì bạo lực,ko dành cho trẻ em,và những cụ già yếu tim cấu hình cực kì nhẹ hình ảnh tàm tạm ,nếu ông anh thích thì thì em tìm link dow giúp cho còn ko đưa usb,hay tháo cái hdd ra copy qua cho,bộ sưu tập game ở nhà hơi bị khủng bố

Cách chia tay mấy girl phản bội : Đang chạy xe vờ làm rơi dép, bảo em í xuống nhặt giúp, nhặt đem về gần tới nơi rồi nhẹ nhàng nhìn vào mắt em í rồi nói: Người phản bội như em chỉ đáng xách dép cho anh thôi. Vĩnh biệt em..
Xem lý lịch thành viên

23default Re: Hello 09 tct ! on 20/4/2010, 8:56 pm

KID

Tư lệnh IT
Tư lệnh IT
dao nay dien dan lop cung kha kha do chu nhung noi thiet se chang bao jo dong du em em tu hop vao dien dan dc dau.tui ca do

Xem lý lịch thành viên

24default Re: Hello 09 tct ! on 21/4/2010, 10:46 am

I only own

Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT
cái đó hên xui thôi , nhưng bước đầu như thế này thì cũng tạm ổn rồi , chỉ nữa tháng mà từ 9 thành viên giờ là 3X thành viên rồi .

Xem lý lịch thành viên

25default Re: Hello 09 tct ! on 21/4/2010, 11:35 am

TuanOri

Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT
Uh, từ từ tích gió thành bão mà. Có gì quan trọng mình cứ thông báo trong diễn đàn, ko thông báo trên lớp. Như rứa là tụi nó phải tự vào diễn đàn mà tìm hiểu thôi. Hihi

Xem lý lịch thành viên

26default Re: Hello 09 tct ! Today at 1:53 pm

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : 1, 2  Next