Diễn đàn lớp 09TCT trường CĐ KT-KT Đông Du

You are not connected. Please login or register

Một đề nghị

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1default Một đề nghị on 2/4/2010, 10:46 am

thanhsonqn98

Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT
Tôi có đề nghị này không biết có đc ko? Các ban có thể tạo thêm room chat đc ko?
Vì mỗi lần lên diễn đàn tôi thấy có người lên nhưng ko biết nói chuyện bằng cách nào cả.Chẵng lẽ cứ phải ghi bài rồi trả lời để nói chuyện với nhau àh, như thế ko đc tiện cho lắm

Xem lý lịch thành viên

2default Re: Một đề nghị on 3/4/2010, 9:23 pm

TuanOri

Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT
Uh, lần trước mình cũng đưa ra thử rồi. Nhưng vẫn còn 1 chút lỗi nho nhỏ. Đợi hôm nào rãnh mình tranh thủ xem lại đã. Hihi... Rất cảm ơn lời góp ý của Sơn!

Xem lý lịch thành viên

3default Re: Một đề nghị on 10/4/2010, 11:37 am

I only own

Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT
Anh của mình là IT ra trường rồi nếu có gì thắc mắc thì cứ hỏi có gì mình sẽ hỏi ổng rồi trả lời cho , nếu như mắc lỗi gì thì cứ nói nhá , Mình vừa học ở trường vừa về nhà có ông anh là quân sư nên cũng đỡ phần nào ? ai có nhu cầu thì cứ hỏi nhá

Xem lý lịch thành viên

4default Re: Một đề nghị on 12/4/2010, 11:02 am

TuanOri

Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT
Cảm ơn Sơn! Nếu có gì cần giúp đỡ mình sẽ nhờ. Hihi... Nhưng mình thấy hiện tại trình độ ngang nào thì quản lý ngang đó là vừa rồi, nhiều quá hóa loạn. Nếu nhiều thành viên quá họa may...thay đổi ý. Hihi

Xem lý lịch thành viên

5default Re: Một đề nghị on 13/4/2010, 5:18 pm

thanhsonqn98

Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT
Nhung minh` nghi~ du` sao di nua~ van phai? co' chu' ko bat' tien qua'
Minh` mong som' co'

Xem lý lịch thành viên

6default Re: Một đề nghị on 14/4/2010, 10:45 am

TuanOri

Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT
Ok. Để cuối tuần này mình đưa lên. Mới bỏ thêm 1 số Icon vui nhộn ở phần Smiles 2. Show hàng:

Xem lý lịch thành viên

7default Re: Một đề nghị on 14/4/2010, 10:53 am

Konvict

Tư lệnh IT
Tư lệnh IT
it qua anh tuan a nhu the nay ne
Code:
http://www.cbox.ws/box/?boxid=1087966&boxtag=cdjp6v&sec=smilies

Cách chia tay mấy girl phản bội : Đang chạy xe vờ làm rơi dép, bảo em í xuống nhặt giúp, nhặt đem về gần tới nơi rồi nhẹ nhàng nhìn vào mắt em í rồi nói: Người phản bội như em chỉ đáng xách dép cho anh thôi. Vĩnh biệt em..
Xem lý lịch thành viên

8default Re: Một đề nghị on 14/4/2010, 10:56 am

TuanOri

Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT
Gần 30 chục cái lận. Đó là post lên 2 cái thử cho anh em xem thui. Ở phần xem toàn bộ chọn Smiles 2 đó.

Xem lý lịch thành viên

9default Re: Một đề nghị on 14/4/2010, 9:17 pm

Di_Do

Sư đoàn trưởng IT
Sư đoàn trưởng IT
Cái Chat bOx của ông Tuấn thật là khùng quá đi . Có thấy đc ai đâu .
Ấy da ! thật là đau đầu quá nha .

Xem lý lịch thành viên

10default Re: Một đề nghị on 15/4/2010, 12:41 pm

thanhsonqn98

Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT
Sao vào ko đc vậy a Tuấn.

Xem lý lịch thành viên

11default Re: Một đề nghị on 15/4/2010, 6:04 pm

Konvict

Tư lệnh IT
Tư lệnh IT
thì nhấn đăng nhập phía bên phải chat box ấy

Cách chia tay mấy girl phản bội : Đang chạy xe vờ làm rơi dép, bảo em í xuống nhặt giúp, nhặt đem về gần tới nơi rồi nhẹ nhàng nhìn vào mắt em í rồi nói: Người phản bội như em chỉ đáng xách dép cho anh thôi. Vĩnh biệt em..
Xem lý lịch thành viên

12default Re: Một đề nghị on 16/4/2010, 10:23 am

TuanOri

Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT
Đúng rồi đó. Đăng nhập vào diễn đàn xong, nhấp vào chữ đăng nhập 1 lần nữa ở phần Chat Box (chỉ nhấp thôi, ko cần đánh ID và pass) là OK!

Xem lý lịch thành viên

13default Re: Một đề nghị on 19/4/2010, 12:57 pm

I only own

Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT
ví dụ mình có hình ảnh rồi giở muốn đưa lên phải làm như thế nào vậy ? ko tìm thấy ???

Xem lý lịch thành viên

14default Re: Một đề nghị on 19/4/2010, 6:52 pm

Konvict

Tư lệnh IT
Tư lệnh IT
lên google tìm 1 trang cho up ảnh, mình dùng photobucket.com cái này phải đăng kí tài khoản rắt rối 1 tí nhưng dễ quản lý ảnh của mình, đăng kí 1 tài khoản xong bạn đăng nhập vào chọn upload images & video chọn tới thư mục lưu ảnh trên máy của bạn khi up xong chọn save and share now copy cái link ở trong khung IMG Code rồi paste vô diễn đàn thế là xong

Xem lý lịch thành viên

15default de nghi on 20/4/2010, 6:50 pm

phanvancong

Trung đoàn trưởng IT
Trung đoàn trưởng IT
sao chat khong duoc ha anh Tuan e len may lan roi ma khong duoc^^

Xem lý lịch thành viên

16default Re: Một đề nghị on 21/4/2010, 6:12 pm

Konvict

Tư lệnh IT
Tư lệnh IT
đọc kĩ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng
http://09tct.forumn.biz/forum-f9/topic-t100.htm

Xem lý lịch thành viên

17default Re: Một đề nghị on 27/4/2010, 10:24 am

_Shiva_777_

Trung đoàn trưởng IT
Trung đoàn trưởng IT
Đề nghị cho xin thêm cái mục "Trao đổi, thảo luận" để có thể đưa chủ đề cần thảo luận vào, chứ giờ muốn trao đổi một vấn đề nào đó cũng boá tay không biết post vô cái chổ mô mô cho nó khỏi bị "xếp nhầm chổ"...

Xem lý lịch thành viên http://vn.360plus.yahoo.com/duong_tuong777

18default Re: Một đề nghị on 27/4/2010, 3:28 pm

Konvict

Tư lệnh IT
Tư lệnh IT
thì post vô box giao lưu ấy box ấy để thảo luận mà

Xem lý lịch thành viên

19default Re: Một đề nghị on 1/5/2010, 5:49 pm

KID

Tư lệnh IT
Tư lệnh IT
bac binh

Xem lý lịch thành viên

20default Re: Một đề nghị on 2/5/2010, 1:18 pm

_Shiva_777_

Trung đoàn trưởng IT
Trung đoàn trưởng IT
Ờ... thanks bác nhá, thế mà S cứ tưởng là box giao lưu chỉ là để tám chuyện chào hỏi nhau thôi nữa cha... hì...

21default Re: Một đề nghị on 2/5/2010, 3:55 pm

I only own

Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT
nè Dương Tường ! you là Phượng Hoàng Lửa à ! đứng có thiêu rụi 09tct mà hãy cho nó sáng bừng nhưng ngọn lửa trong đêm nhá !

Xem lý lịch thành viên

22default Re: Một đề nghị on 2/5/2010, 4:32 pm

TuanOri

Quân đoàn trưởng IT
Quân đoàn trưởng IT
Thì ra lâu nay có nội gián mà mình ko hề biết. Rứa mà cứ tưởng Shiva là thằng Toàn chứ. Ai ngờ.... Ghê gớm thiệt!

Xem lý lịch thành viên

23default Re: Một đề nghị on 4/5/2010, 8:54 pm

_Shiva_777_

Trung đoàn trưởng IT
Trung đoàn trưởng IT
Hì... ờ... thì phượng hoàng lửa đó . Tính thiêu cái diển đàng này rồi nhưng chỉ sợ một nổi thiêu mãi mà nó không cháy trụi mà cứ "sống không sống mà chết cũng không chết" cứ ương ương dở dở không gở ra khỏi người được thì có mà chuốc họa vô thân...hic... vì rứa thôi đành bó tay, cho nó theo quy luật tự nhiên đê, giao phó vào tay những thành viên còn lại của "gia đình"... hì...
Mà đ.c này, làm chi có chuyện nội gián há. Trong chổ ni quen mổi mình đ.c cha mấy cha có quen ai nữa mô mà nói là nội gián nà, chỉ là đích thân ra dò xét thôi cha có làm chi nên tội mô mà đ.c gán cho cái danh "nội gián" ghê rứa (thà đ.c kêu là "gián điệp" thì m thấy có tinh thần hơn... ).

24default Re: Một đề nghị on 4/5/2010, 9:44 pm

KID

Tư lệnh IT
Tư lệnh IT
khakha.bac nj cung li su gom ta,bac tuan thi thoang cung (nham nhot sang trong trot )ti ay ma.ha`ha`

Xem lý lịch thành viên

25default Re: Một đề nghị on 25/5/2010, 7:53 pm

còn pót nhac thi cũng làm vậy lun hả anh tuấn
tìm mãi mà chóng mặt

Xem lý lịch thành viên

26default Re: Một đề nghị Today at 9:05 pm

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]